JAMHURI YAMUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO C©SOTA
OFISI YA HAKIMILIKI TANZANIA

OFISI YA HARIMILIKI TANZANIA

TANGAZO LA MNADA WA KUFUTA MAGARI

Ofisi ya Hakimiliki Tanzania (COSOTA) inawatangazia wananchi wote kuwa kutakuwa na
mnada wa hadhara wa kuuza magari mawili (2) yaliyofutwa kwenye orodha ya matumizi ya
taasisi, baada ya kupata kibali rasmi kutoka kwa Katibu Mkuu- Hazina. Magari hayo yamekaa
kwa muda bila kufanya kazi na sasa yako tayari kuuzwa kwa njia ya mnada wa wazi kwa

Umma.
ORODHA YA MAGARI YATAKAYOUZWA:
NA AINA YA GARI NA. YA USAJILI HALI YA GARI
1 Toyota Prado STJ 3934 Haitembei
2 Toyota Hilux STK 3241 Haitembei

MAHALI NA MUDA WA MNADA:
o Tarehe: Jumatatu, 25 Agosti 2025
e Muda: Saa 4:30 Asubuhi
e Mabhali: Ofisi za Hakimiliki Tanzania(COSOTA) zilizopo Kivukoni- Katika majengo ya
Utumishi- Dar es Salaam
Wananchi wote mnakaribishwa kushiriki mnada huu.

MASHARTI YA MNADA:
e Mnada utaendeshwa kwa njia ya hadhara, ukisimamiwa na Ofisi ya Mhakikimali wa
Mkoa kwa kushirikiana na Dalali kutoka TRA.
o Ukaguzi wa magari utafanyika siku mbili (2) kabla ya mnada, kuanzia tarehe 21 hadi 22
Agosti 2025, katika eneo yalipo magari.
¢ Mteja atakayeshinda mnada atatakiwa kulipa:
e Asilimia 25% ya bei papo hapo
e Salio (asilimia 75%) ndani ya miezi miwili (2)

e Malipo yote yatafanyika kwa Control Number ya Ofisi
o Gari litakabidhiwa baada ya malipo kukamilika yote
e Baada ya mteja aliyeshinda mnada kulipa fedha zote na kukabidhiwa gari atahitajika

kuondoka na gari hiyo na si vinginevyo.

MAELEZO ZAIDI:
Kwa maelezo zaidi tafadhali wasiliana nasi kupitia:
Simu: 0738 015 014
Baruapepe: info@cosota.go.tz
Tovuti: www.cosota.go.tz

IMETOLEWA NA:
OFISI YA HAKIMILIKI TANZANIA-COSOTA
TAREHE 10/08/2025






	                             ORODHA YA MAGARI YATA
	NA.
	AINA YA GARI
	NA. YA USAJILI
	HALI YA GARI
	1
	Toyota Prado
	STJ 3934
	Haitembei
	2
	Toyota Hilux
	STK 3241
	Haitembei
	     MAHALI NA MUDA WA MNADA:
	       MASHARTI YA MNADA:
	        MAELEZO ZAIDI:

